NUTserv LINEAGEII GRACIA 2
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เรดบอสเควส บารอน บาราเคียล

Go down

เรดบอสเควส บารอน บาราเคียล Empty เรดบอสเควส บารอน บาราเคียล

ตั้งหัวข้อ  [Sp] Reg Tue Apr 21, 2009 6:09 am

ขณะที่โพสข้อความนี้ เป็นเวลา 6.00 น. ของวันที่ 20/4/09 ค่ะ Sad

หากท่านพบเห็น Boss Monster Quest บาราเคียล หลังจากเวลาที่ได้โพสไว้ในวันนี้ และได้ทำการสังหารไปแล้ว กรุณาช่วยมาโพสเวลาสิ้นลมหายใจของมันให้ด้วยค่ะ

จักเป้นพระคุณมากที่สุด ค่ะ เพื่อประโยชน์ของคนที่ทำเควสถัดไปจากทีมของพวกท่านเอง และอาจเป็นเพื่อนท่านก็ได้นะคะ

[Sp] Reg
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน