NUTserv LINEAGEII GRACIA 2
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เรื่อง ไม่ใช่ที่ของเรา

2 posters

Go down

เรื่อง ไม่ใช่ที่ของเรา Empty เรื่อง ไม่ใช่ที่ของเรา

ตั้งหัวข้อ  FrisTZa Thu Mar 26, 2009 5:40 pm

คือผม อยากลองแต่งบทละครเล่นๆดูอ่ะครับ เพื่อจะขายได้อิอิ
วันนี้ผมแค่ มาเปิดตัว ตัวแสดงนำเฉยๆ มาดูกันเลย
1.นู (แอบชอบอรแต่อรชอบโร เป็นคนที่ทุกๆคนมองว่าเช้าชู้ แต่จริงๆแล้วหัวใจของเค้าอ่อนแอมากหากได้รักใครแล้วรักจริง)
2.โร (ผู้หญิงมาจีบเยอะไปหมดเป็นคนเท่ มีความแข็งแรง กล้าหาญ แล้วที่สำคัญเป็นแฟนอร)
3.มิ่ม (ชื่อเหมือนผู้หญิง แต่เป็นผู้ชาย เป็นคนที่มีความเป็นผู้นำสูงมาก ไม่เคยง้อใคร แต่โคตรรักเพื่อน)
4.ละออง (บทบาทของเค้าคล้ายๆ กับนู แต่ แตกต่างตรงที่ไม่ยอมใครง่ายๆ แพ้แล้วไม่ยอมแพ้ แอบชอบโร แต่โรชอบ อรเป็นคนที่มีความมั่นใจในตัวเองสูง)
5.(ตัวนี้ให้เพื่อนๆ ช่วยแต่งดีกว่าครับอิอิ แล้วผมจะนำมาประกอบในเรื่อง"ไม่ใช่ที่ของเรา"ให้ครับ ลองๆ เทสกันมาครับ)

ถ้าได้ตัวละครทั้งหมดแล้ว ผมจะนำมาแต่งครับ ตอนนี้พอจะคิดเรื่องๆคร่าวๆไว้ในหัวแล้ว ปล.มาจากชีวิตจริงของ คนคนนึง ครับ
FrisTZa
FrisTZa
มาควิส
มาควิส

ขึ้นไปข้างบน Go down

เรื่อง ไม่ใช่ที่ของเรา Empty Re: เรื่อง ไม่ใช่ที่ของเรา

ตั้งหัวข้อ  [s][a][x][y] Mon Apr 13, 2009 8:20 pm

Rolling Eyes ไม่ใช่ที่ของ"เรา
[s][a][x][y]
[s][a][x][y]
มาควิส
มาควิส

เรื่อง ไม่ใช่ที่ของเรา Empty Re: เรื่อง ไม่ใช่ที่ของเรา

ตั้งหัวข้อ  FrisTZa Sat Apr 18, 2009 3:01 pm

ปิดบอร์ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด ไม่มีคนมาร่วมสนุกเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
FrisTZa
FrisTZa
มาควิส
มาควิส

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics