NUTserv LINEAGEII GRACIA 2
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ก็ผมไม่เข้าใจนิใครเทพๆช่วยที

Go down

ก็ผมไม่เข้าใจนิใครเทพๆช่วยที Empty ก็ผมไม่เข้าใจนิใครเทพๆช่วยที

ตั้งหัวข้อ  ???????? Tue Mar 03, 2009 8:44 pm

หวาดดีคับผมมาอีกแล้ววันนี้มีเรื่องไม่เข้าจายมากมายคือว่าผมเล่นเอลฟ์อาคับชีพหลักคือไนเอลฟ์แต่ไปSubเป็นดูอันลิสถ้าจาเล่นต่อมานจาเทพไหมคับ?????ช่วยบอกผมทีผมอยากรู้และจาเล่นอาชีพหลักหรืออาชีพรองดีกว่ากันคับและช่วยสอนแนวการเล่นด้วยนะคับของคุณมากมายคับ(ผมชื่อในเกม
วัดใจ
คับ) confused confused confused lol! Question Question Question Question Question

????????
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

ก็ผมไม่เข้าใจนิใครเทพๆช่วยที Empty ---*

ตั้งหัวข้อ  GMadminister Wed Mar 04, 2009 12:22 pm

ดูอันลีสไว้ตีประสาทดี แต่ควรซับวิไว้ด้วย นะคับ

Nos

GMadminister
Admin

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน