NUTserv LINEAGEII GRACIA 2
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

GMช่วยด้วยคับไครู้ช่วยด้วย

Go down

GMช่วยด้วยคับไครู้ช่วยด้วย Empty GMช่วยด้วยคับไครู้ช่วยด้วย

ตั้งหัวข้อ  ????? Sun Mar 01, 2009 5:50 pm

ตอนนี้ผมซื้อหมาป่าเคาดำมาคับแล้วก็กดใช้แล้วด้วยและก็พามานไปเวลจนถึง85แล้วคับอยากรู้ว่ามีวิธีที่จาแก้ไขให้มานเป็นหมาป่าขาวควบไวได้ไหมคับช่วยผมทีนะไม่อยากซื้อไหม่อะแพงเหลือเกิน pale ขอให้คนที่รู้หรือพี่GMมาช่วยทีนะคับอยากได้หมาที่ขี่ได้มากๆเลยคับแต่แลกมาแล้วมานบอกไอเท็มไม่ถูกต้องทั้งๆที่เงินโบราณและของผมครบหมดแล้วคับช่วยด้วยแงแงแงแงแงถ้าใครช่วยได้จาขอบพระคุณมากๆเลยคับ

?????
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

GMช่วยด้วยคับไครู้ช่วยด้วย Empty Re: GMช่วยด้วยคับไครู้ช่วยด้วย

ตั้งหัวข้อ  FrOzEn Sun Mar 01, 2009 8:04 pm

นายต้องซื้อหมาป่าดำในตอนนั้น แล้วจะต้องแลกเปนหมาป่าขาว นั้นตอนนั้นเลย ห้ามไปเวล

มันจะแลกไม่ได้
FrOzEn
FrOzEn
มาควิส
มาควิส

GMช่วยด้วยคับไครู้ช่วยด้วย Empty Re: GMช่วยด้วยคับไครู้ช่วยด้วย

ตั้งหัวข้อ  FrOzEn Thu Mar 05, 2009 2:37 pm

pale pale
FrOzEn
FrOzEn
มาควิส
มาควิส

ขึ้นไปข้างบน